Category: Sex za mashoga wa kiume tu so mwanamk

everything, and variants? All above told the..

Sex za mashoga wa kiume tu so mwanamk

Wewe na mjomba wako alliyefaidi nani? Mjomba ako kakumwagia mkunduni yeye hajataka ummwagie mkunduni,sema ukweli wewe ndio unayefirwa siku zote na mjomba ako ndiye Basha wako. Kilicho baki sasa ni kufumaniwa tu. Kuna mtu na mjua ka achwa na Mke wake kwa Ushoga Sebleni ktk kochi ikilamba mboo alio ambiwa ni mgeni kaja kutembea tena Sinza alikua mkaaji.

Big up, mi napenda sana kutombana mkunduni nikutafute vipi tupeane raha maana mboo inchi nane tamuuuu sana. Jamani na mimi nahitaji basha wa wakunifira nipo moshi. Tuwasiliane kwa Naomba ujifikirie pia kama huwezi acha tafuta mshauri nasaha akufanyie councilling ndugu yangu. Mi nakuombea Mungu akusaidie na akupe uwezo kuacha hiyo tabia. Mkundu mtamu, anaejua utamu wake ndiye ajuae thamani yake, asiejua hawezi kuuthamini, ataona mchafu, wanuka lakini kwa mabasha ni mtamu kama halua.

Ndiyo maana watu hupoteza vyao kwa mkundu. Usiuziwe ila mkundu wenyewe ukufilisi. Kuna mabasha wachanga hawa mara nyingi waoga na wasumbufu, wapo wasenge baridi hawa wengine huwaita boko mchicha miba unaliwa na unachoma, yaani wanabanduliwa na wanabandua. Kuna mabasha wapevu hawa wamekomaa wanajua msenge anataka nini na nini afanyiwe, mabasha wapevu hawachagui mikundu, iwe ya wasenge wa kike au wasenge wa kiume wao hufira tu. Kuna mabasha waliokubuhu hawa mara nyingi huwa wamefilisika kwa ubasha, hawana kitu na wameshalemaa kwa mikundu na hawaipati, mara nyingi huvamia wale wasenge waliokubuhu ambao hawana soko, pia huwa hawapendi mikundu ya wasenge wa kike wao ni wasenge wa kiume tu.

Mimi Basha Mpevu nanyonya mkundu natia ulimi na kusafisha kuta za mkundu, pia huupuliza mkundu mpaka hujambe kushiria kuwa sasa wataka mboo: bashamende ovi. Tumechoka na mikundu ya kike tunataka ya kiume lakini wasenge wa kiume kwa mizinguo mwisho, mboo wanazitaka kufirwa wanasita hata sijui kwanini, kumanina siku ya kumpata msenge kumanina zake nitamfira mpaka ashike adabu yake wanazingua sana, ole wake nisimpate nitamfungia nimpige miti akiniona anikimbie.

Shenzi kweli kweli kazi kututia nyege tu tunaishia kupiga mgalala sababu ya usenge wenu kama kufirwa hamtaki kwanini mnatutia mihemko? Kama wewe msenge kweli nitafute hapa nikutandike mboo kisawasawa khanith wee: bashamende ovi. Ni 3sum. Mm ni pure top. Facebook:Harry Arthur harryprince95 ymail.

Awe sifa zifuatazo: 1.

1600 Pennsylvania Avenue / Colloquy 4: The Joe Miller Joke Book / Report on the We-Uns

Msiri 2. Mboo nene na kubwa sana kuanzia inch9 3. Anayejua kufira vizuri ata bao 4 kwani my ass is very clean sana 4. Mtu mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi ni mwanaume straight ambae najiheshimu na nafirwa kwa siri sana. Nitakunyonya mbo bao la kwanza unanikojolea mdomononi then nitaikalia mbo na kukukatikia mpaka upagawe ukikojoa nitakufanyia massage kama uko nje ya mkoa ukituma nauli nakuja ila uwe na hizo sifa kama upo tayari nitafute lotomonoki yahoo. Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba Mimi ni serengeti boy.

Nipo chuo dodoma. Napenda mkundu. Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda vegies nicheki tutaishi kwa kupendana mpaka daima.

video za mashoga sex XNXX Sex a porno

Wanawake karibuni. Nipo chuo am not working so Sina ela kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe. Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki.Sasa mbona mawasiliano umeficha tutakupataje tufaidi huo mvutu??

Hebu nitafute kupitia kitombijuu gmail. Huyu dogo wa twenty na virasta vyake na vimacho vya kijap anapagawisha sana. Mambo vp? Nimependa kazi yako, im 24yrs a real tanzanian boy top, natafuta ass ya kuifanyia kazi, nipo fit kila idara. Mimi ni bottom chotra kama mtu yoyote ananitaka aniandikye nina mkundu safi wa kumpa. Jaman natafuta rafiki toka mwanza,awe msaf na msiri haswa age 18 to Pliz contact me via hinx6 ovi. Jamani namtafuta Basha mfiraji mwenye mboo kubwa na nene anifire usiku kucha.

Mimi ni mhindi wa unguja, najua kukatika na pia ninavaa shanga. Najiamini kwa ujuzi wangu wa kumfurahisha bwana wangu hadi mwisho. Napenda hata kumbyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni yaani full kujiachia ila jamaa awe tayari kupima kabla ya yote. I am also a versatile and I am looking for the same, top or bottom in Moshi or Arusha.

Mimi ni Bottom safi napenda msiri na mi msiri nina sifa zote za upendo na kumjali mwenzangu ukitaka kujuwa mengi tu wasiliane address sakorsalum aol.

Awe anaishi dar na awe anaweza kupatikana kwa urahisi ninapomuitaji. Awe chini ya miaka Pia asionyeshe dalili zozote kwa watu kua ni gay tunapokua nae pamoja. Email yangu ni mkubwa. Awe anamkundu safi. Me nikifira hua nanyonya na mkundu uku na yeye akininyonya mboo Aliye tayari anitafute pozzyfaza yahoo.

Naomba mtu anayehitaji mboo nzuri,nyembamba kiasi,refu kiasi,kwa mapenzi ya kweli anitafute kupitia emai yangu I'm cute arab I'm both natafuta top au both mwenzangu nipo dar mikocheni inbox me if utakuwa interested khalilemaad gmail.

Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana. Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru Niko Arusha natafuta bottom wa kuwa naye kwa mahusiano ya muda mrefu. Kama umetulia, Msafi, Mwaminifu, Mkweli na mpenda uwazi na ukweli basi wasiliana nami ila kama unajiuza ama unatafuta fedha basi naomba upite kando na tangazo hili m2muhimu gmail.

Hi, am 28 yrs old india versatile boy, looking for a sex mate.

Ibmi mini mba

Mimi ni Basha Top onlyni mstaarabu najiheshimu, natafuta mtu wa kumfira kwa siri sana kila mara atakapohitaji, awe anaishi Moshi-Kilimanjaro, awe na gheto lake sitaki kwenda gest house hii ni kwa ajili ya kutunza siri.Glosbe English. Cookies help us deliver our services. By using our services, you agree to our use of cookies. Got it. English Swahili.

English - Swahili. They show kindness to all people, including those who are gay. Feminine in behavior, or, non-masculine, behaving in a way associated with females. Happy, joyful, and lively. Festive, bright, or colourful. Sexually promiscuous of either gender. A pejorative:. Upright or curved over the back. A homosexual, especially a male homosexual; see also lesbian. An ornament. To make happy or cheerful. To cause an issue, especially AIDS to be associated with homosexual people. Characteristic of homosexual appearance or behavior.

In good spirits. An English surname, originally a nickname for a cheerful or lively person. A female given name from the word gay, "joyful"; rare today. A male given name. Also a shortened form of Gabriel, Gaylord and similar names, or transferred from the surname. An English surnameoriginally a nickname for a cheerful or lively person. Gay, Russia. Similar phrases in dictionary English Swahili. Showing page 1. Found sentences matching phrase "gay".

Found in 1 ms. Translation memories are created by human, but computer aligned, which might cause mistakes. They come from many sources and are not checked. Be warned.Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nataka demu wa kutomba na kufira. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. Me ni boy nnae penda wanaumme wenzangu. Natafta mtu wa kua nae kwenye mahusiano awe around 30 na kuendelea kama yupo anaicheki Nipo dar, natafuta mwanamke anayependa kufirwa, majimama na wanawake watu wazima watapewa kipaumbele.

Nina mboo kubwa, ndefu,nnene. Nitafute kwa 70 themanini na nne, themanini na nne. Nina miaka 21, niliwahi nyonywa mkundu bila kufirwa mpaka leo mkundu unaniwasha nataka kufirwa Anitafute kwa kuweka namba yke Jaman wale wamama na wanawake waopenda kuchezeea na kukojozwa au kuchezewa mpka ukojoe kwa kunyonywa kuma vzri basi kungwi nipo hapa napatikana DSM, nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….

Nina mboo nene jamani nakosa wa kumfira plz mwanamke aje basi nimfire no mboo Yangu nene ujiandae. Wasagaji wanaojielewa tutafutane hapa ninasantos yahoo. Nipo Dar es salaam Nina nyege Sana. Mtu anayetoa mkundu Dar na mwenye hamu ya kufirwa ki Sawa Sawa anicheki Nataka nikufire mkundu. Nikufire uridhike. Uwe na mkundu ulionona Uwe na Matako makubwa Na usiwe mchoyo wa kunipa mkundu.

Unipe mkundu niufire, na niupanue ninavyotaka. Nina mboo ndefu, nene, kubwa nyeusi Nina nyege Sana.Nikichangia hapa najua nitazua mgogoro Naomba niseme tu kuwa ni kumbukumbu nzuri kuirudia mara kwa mara maana sio wote waliowahi kuisoma mada hii hususana kaka Mkandawile Rafiki yangu mmoja tena padre hapa bondeni alimpa talaka mke wake na alipoulizwa na hakimu sababu akajibu: "Yeye 'hana ladha'" HAKIMU: "Hana ladha kivipi, Padre, mtu ukiwa umekwishazaa naye watoto hadi wanne tayari?

Kotekote ulikuwa huoni ladha? Mimba sikitu weee! Mbona mwanamama hushika mimba hata kwa aliembaka tena kwa uchungu? Dada Yasinta. Yasinta unaakili sana yaani IQ yako iko juu na unafanya mambo mkuu sana kwani wewe kila sehemu unaweza. Unaweza kuandika kuhusu ushauri pia mambo mengine yayohusu jamii. Ila kwa leo nimegundua kuwa kumbe wewe ni Mwanasaikoloji mkubwa sana katika dunia hii nakufananisha binbwa wa saikolojia duniani ambaye anafahamika kama "Father of Psychology" Freud.

Asante sana kw3a kazi nzuri. Chacha Mkuu Chacha, unamaana kweli kinyume cha mkuyati ni limbwata? Kutana na Dr Kalyundu. Anatibu ugumba NGUVU za kiume. Mtaalamu wa tiba asil na mitishamba toka tanga anatibu ugumba.

Sensor manufacturing companies in india

Nguvu za kiume. Kukuza UUME na kunenepesha uume. Wasiliana nae Post a Comment. Jamaa akinunua Mkuyati. Kuna wakati wanaume wanaweza kuwa na ugumu wa kujua kwamba wake au wapenzi wao hawaridhiki kimapenzi. Hiyo inatokana na uwelewa mdogo waliokuwa nao wanaume juu ya tofauti kubwa iliyopo kati ya wanawake na wanaume kuhusiana swala zima la hisia za kimapenzi. Wanawake wana matarajio makubwa sana katika kila eneo linalohusu maisha yao, lakini linapokuja swala la tendo la ndoa mambo ni tofauti sana.

Kwa kawaida wanawake wengi ambao hawaridhishwi na tendo la ndoa kwenye uhusiano wao huwa wanafanya siri. Bila kujali kama tatizo liko kwao au kwa waume zao, wanawake hufanya siri kutoridhika kwao kimapenzi, na huweka siri kwa waume zao na hata kwa madaktari. Na ndio maana sishangai kuona kwamba wateja wa wauza dawa zinazohusiana na kuongeza hamu ya tendo la ndoa yaani Mkuyati ni wanaume. Sio kwamba wanawake hawana matatizo ya tendo la ndoa, la hasha. Wanawake wanayo matatizo hayo ya tendo la ndoa lakini kwao hiyo siyo agenda, yaani si kitu cha kuwaumiza sana kichwa.

Lakini kwa wanaume ni tofauti sana, wanapokuwa na tatizo la kukosa ufanisi katika tendo la ndoa huo utakuwa ni mgogoro mkubwa sana, kwani kwao hili ni jambo linalopewa kipaumbele kuliko mambo yote. Lakini wanawake hawafanyi hivyo, Badala ya kulifanya tatizo hili ni mgogoro halisi, huwekwa chini kabisa kwenye orodha ya matatizo yao, huwekwa kiporo na litashughulikiwa kwa wakati atakapojisikia kufanya hivyo kwa wakati wake.

Wanawake wanaweza kwenda kuomba ushauri au kuwasimulia mashoga zao, kuhusu matatizo ya ndoa. Lakini ni hadi wachokozwe ndipo wanapoweza kusema kwamba maisha yao ya tendo la ndoa na waume zao hayako sawasawa. Hilo halipewi uzito wa juu au naweza pia kusema hufanywa siri. Wanawake hawaridhishwi na tendo la ndoa kwa sababu mbali mbali.

Lakini bila kujali sababu hizo, kwao ni vigumu sana kusema kuhusu kutoridhishwa kwao. Ukiona mwanamke anatangaza sana kuhusu kutoridhishwa kwake na tendo la ndoa, basi ujue huyo na mumewe wako kwenye uhusiano mbaya sana.

Kwani atakuwa anatumia maelezo ya kutoridhika kwake kama adhabu ya kumkomoa mumewe kwa kumuaibisha. Lakini wale walioko kwenye ndoa imara ni vigumu kuwasikia wakilalamika kwamba hawaridhiki na tendo la ndoa.Bahati mbaya sana kwa wakazi wa dunia kila mpango wa uliofanywa na maadui zetu unakwenda kama wanavyo taka wao, New World Order iko wazi, lakini ni kwa wale walio huru kiakili ndiyo wanayo weza kuiyona, wengine tunasubiri itangazwe rasmi.

Lakini nikipi hicho kilichoko kwenye New World Order?

Unj600-bk: uniprise� unj600 category 6 u/utp information outlet, black

Iliasilimia 10 itakayo baki iwiane vizuri na mazingira yake. Kwa kutumia njia mbaya na kushinda mnyama.

Lenovo tab 4 10 plus update

Hapo utakutana na Nyota ya Kijani, Mpango wa uzazi salama, elimu ya ngono mashuleni, vyakula na madawa yanayotiwa dawa na visababishi vya ugumba kwa siri, virusi na maradhi ya kutengeneza maabara kama ebola, ukimwi, chanjo za aina kwa aina, vita kila kona ya dunia na mapango wa WWIII, ukame na majanga mengine ya kutengeneza tunayo dhani ni ya asili. Kifupi ni kuuwa asilimia 90 ya binadamu wote, na kutawala nyanja zote za maisha, na kumtawala kila mtu na kila kitu kutoka siku unazaliwa mpaka unaingia kaburini!

Ukwel ni kua mimi ni muathirika wa pony tatizo ni kuwa ukitazama 2 muv ya porny punyeto lazma yan nashndwa kuacha kaka. Pole kaka 'muathirika' na haupo peke yako, lakini wewe umeweza kuliweka hili bayana, na hii ni kwasababu unahitaji msaada. Tambua tatizo ni ubongo wako ambao tayari umeshatengeneza njia ya wewe kujiridhisha iweni kwenye porno na mwisho masterbation.

Niwe radhi wiki hii nitaposti issue mbili za Boko Harm then nitarudi huko kwenye mada yetu, ambapo tutakwenda hatua kwa hatua namna ubongo ulivyo athirika, then tutakuja kwenye nini ufanye kutoka hapo. Lakini tunaweza kufanya kitu kuibadilisha hii hali, soon tutaangalia ni vipi keep coming here. Mm Nina hili tatizo Plz don't judge me but help By master nation you mean masturbation?

Any way Si kweli kwamba haina nguvu za kiume, unazo tele tena za kutosha tu, kilichotokea ni kwamba sehemu fulani kwenye ubongo wako ambako kunahusika na suala zima la uume wako kusimama na kufanya kazi yake pameathirika kutokana na kutizama porno kwa muda mrefu na kuona vitu ambavyo binadamu wa kawaisa hawezi kufanya. Sijakuelewa vizuri swali lako. Ispokuwa inaonekana unataka kuyaelezea matatizo mawili tofauti, yaani una matatizo mawili tofauti yenye kuhitaji tiba tofauti, kuhusu tatizo la kwanza yaani porno na masterbation please pitia tena posti zinazo husiana na somo hilo, suluhisho lake liko wazi, badilisha maisha yako, achana na porno na masterbation, uume wako utarudi katika hali ya kawaida, lakini hilo la pili, inabidi kuonana na mtaalam wa afya, na hasa specialist uelezee tatizo lako vyema nadhani utapata msaada unao hitaji.

Pole kiongozi. Tatizo lako ni moja tu, kwanza nikuulize je umepitia posti zote za blogi hii zinazohusiana na masuala ya picha za uchi? Kama hujafanya hivyo tafadhali harakisha sababu kwenye posti hizo lipo suluhisho la tatizo lako. Kifupi ni kuwa uume wako haujawa mdogo, ispokuwa kisaikolojia umeathrika sana na tatizo hilo kiasi kwamba unahisi hata uume wako umepungua, lakini hilo si kweli, maumbile yako yapo vilevile, ila ubongo wako umelewa na kujaa hofu mpaka unahisi hata uume umepungua, NOT.

Tatizo la pili ni porno na masterbation, Stop it, that is the only way out! Fanya chcochote unachoweza kuachana na porno na masterbation, tafuta kwenye enternet topic zitakazo kusaidia kuacha hilo jambo. Ebana ee na hii pia ni chanzo cha kufifika kileleni haraka sana? Tafadhali kaka nijibu ili nijue kama tatizo hili limetokana na porn na punyeto na linahitaji tiba ya hospitalini. Huhitaji kwenda hspitali badilisha maisha yako, achana na porn na masterbation na kila kitu kitarudi kuwa sawa.Huu ni ukumbi kwa vijana Wakristo wa aina zote kutafuta marafiki na wachumba.

Karibuni nyote. Umri wake : Umri wa anayemtafuta : Anatafuta : Mchumba Jinsia anayoitaka : Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo Awe mwaminifu mkweli na mcha Mungu pia mfanyakazi yoyote ili mradi anajishughulisha wa dini ya Kikristo ikibidi awe ameokoka.

Asante Wasifu wake na vitu anavyopenda Mimi ni mrefu wa kias elimu ni IV nependa upendo wa dhati wenye ukwelikujali na kujijali Nchi anayoishi sasa : Tanzania Email : jline yahoo. Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Rafiki Jinsia anayoitaka: Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo mcha mungu Wasifu wake na vitu anavyopenda mcha mungu Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: carrenjsph1 gmail.

Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Rafiki Jinsia anayoitaka: Msichana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo Elimu ya juu, mfanyakazi, mcheshi, jinsia yoyote, sibagui kabila wala rangi, mpenda maendeleo na mcha Mungu zaidi Wasifu wake na vitu anavyopenda Elimu ya chuo, ni mcha Mungunapenda kusoma biblia kuangalia tv na kusoma Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: joct gmail.

Umri wake: Umri wa anayemtafuta: Anatafuta: Mchumba Jinsia anayoitaka: Mvulana Anapenda kuwa na uhusiano na mtu mweye sifa zifuatazo natafuta mchumba ambaye anamcha Mungu hawe na mapenzi ya dhati, hawe mwaminifu, hawe ni mtu anayependa maendeleo Wasifu wake na vitu anavyopenda mimi ninafanyakazi kwenye company ya mtu binafasi ni Secretary elimu yangu ni kidato cha nne, nimeokoka nampenda Yesu, napenda kusoma bible, kusikiliza kwaya, kuangalia TV, kusoma vitabu Nchi anayoishi sasa: Tanzania Email: kokukuteta yahoo.

Naitwa Jose, natafuta mchumba kati ya miaka 24 na 29, umri wangu ni kati ya 30 na 35, tumia email hii lazjunior yahoo. Naitwa Stans Natafuta Msichana wa kuwa nae kimapenzi awe miaka kati ya 21 na 32 akivuka kidogo si mbaya awe mkristo akiwa RC safi zaidi japo sibagui. Serious natafuta msichana wa kuoa, ambaye yupo serious na mwenye nia ya dhati kuingia kwenye maisha ya ndoa na kuanzisha familia kama tukiridhiana na baada ya kuchunguzana tabia. Nahitaji msichana anayejiamini na mwenye msimamo na si anayetania au kujaribu kwani sitaki kupotezeana muda.

Nahitaji mtu wa kujenga nae familia si vinginevyo. Natafuta mchumba wa kuoa sio mpenzi. Awe na umri kati ya miaka 24 - Mkristo ambaye ni Mwadventista. Elimu minimum form six ila awe tayari kumwendeleza kwa elimu zaidi.

Mi nina miaka Aliye serious na anayempenda Mungu na mtiifu kwa amri zake. Wasiliana nami kwa email qq. Mimi ni kijana wa kikristo umri wangu miaka 33 Elimu yangu ni digrii ya kwanza ya sanaa.

Natafuta mchumba mkristo Umri miaka 23 hadi 28 Elimu kuanzia kidato cha nne Awe na kazi au ajira ya kueleweka Mrefu wa wastani Rangi yoyote Kabila lolote Mimi naishi Morogoro Dada aliye tayari naomba tuwasiliane jhizza3 gmail. Nahitaji Mchumba ambaye atakuwa mke wangu, nina miaka 26, Mrefu kiasi, maji ya kunde, sijawahi kuoa wala sina mtoto, situmii kilevi chochote na sina mpango wa kutumia maisha yangu yote, nina elimu ya chuo kikuu, kazi nitakuambia baada ya kuwasiliana.

Niko serious hivyo nawe uwe serious kama unatania samahani tusisumbuane. Mimi ni mpare halisi kwa hiyo awe tayari kupanda milima ya upare japo kwa sasa niko Arusha. Sifa zake Msichana Awe mrefu kiasi kama mimi futi 4 na nusu hadi tano Awe mcha mungu Mtanzania Rangi yoyote ila asiwe mweusi kama mkaa, weupe wa mkorogo sitaki.

Awe hajawahi kuolewa Asiwe na mtoto Kabila lolote Awe na tabia njema Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea Mchapa kazi Awe tayari kuwa na familia ya watoto wawili tu. Awe Mkristo Anitafute kwa email hii, mpareoriginal gmail.

Naitwa John,miaka Natafuta mchumba mwenye umri ,mkristu,anayesoma sekondari au chuo Nahitaji tuwasiliane kupitia E-mail yangu: g. Naitwa Shime naishi Marekani,Mzaliwa wa Tanzania. Nahitaji mchumba ,nitakaye owa baadaye. Awe amemaliza chuo kikuu,kama mimi. Anaweza akanitafuta tukawasilana kwanza kupitia E-mail yangu: g. NatAfuta mtu mzima anayejiheshimu na asiye tapeli tufanye yetu kwa kuheshimiana kabisa! Mimi nahitaji mapenzi tu kwa furaha yangu nina maisha yangu hainisukumi njaa hapa.

Naitwa joviani justice naishi dar umri wangu ni 24age natafuta mpenzi toka dar awe mcha mungu mpenda maendeleo na sio tegemezi namba yangu ni Naitwa Barakaeli natoka Dar, natafuta mke wa kuoa mwenye maadili mema na hofu ya Mungu, anayependa maendeleo na kujituma.


Responses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *